Trang chủ » Máy hàn MIG Hồng Ký Pro 200A 220V - MIG200PRO
Hồng Ký
Hồng Ký
Máy hàn MIG Hồng Ký Pro 200A 220V - MIG200PRO
SKU: 908093510811
Mã sản phẩm: MIG200PRO
Bảo hành: 12 Tháng
Xuất xứ: Việt Nam
Công nghệ: Nhật Bản
Trọng lượng:
Lượt xem: 403
Giá bán(có VAT)
Tiết kiệm
=
Chọn số lượng: Còn hàng
THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNGGIAO HÀNG MIỄN PHÍ NỘI THÀNH
HỖ TRỢ ĐẶT HÀNG QUA ĐIỆN THOẠI:
Hotline: 0903.035.085
Địa chỉ: 70/55/3 Nguyễn Sỹ Sách, P.15, Q.Tân Bình, Tp.HCM (Hướng dẫn đường đi)
Làm việc: Từ 8h00 đến 19h00, T2- T7 Hàng Tuần
Hình ảnh máy hàn MIG Hồng Ký MIG200PRO
Thông số kỷ thuật máy hàn co2 Hồng Ký MIG200PRO:
Nguồn đầu vào: 1 – Pha (220VAC ± 15%, 50/60Hz)
Nguồn đầu ra định mức: 200A, 24V DC, 60%
Khoảng dòng hàn (A) trong chế độ nguồn hàn ổn định dòng (CC): -----------
Khoảng điện áp (V) trong chế độ nguồn hàn ổn định điện áp (CV): 19-24V
Điện áp không tải (V): 45-50V
Dòng điện đầu vào khi đầu ra có tải (50/60hz, 1 pha): 41A
KVA: 9
KW: 5.3
Kích Thước (Dài*Rộng*Cao) (mm): 620x300x580
Khối Lượng (Kg): 24
KVA: Công suất biểu kiến đầu vào tối đa (KVA): KW: Công suất đầu vào tối đa (KW)
Phụ kiện đi kèm máy hàn Hòng ký MIG200PRO:
1 bộ súng hàn MIG
1 bộ dây kẹp mass
1 đồng hồ khí CO2
1 ống dẫn cấp khí
Béc hàn 0.8; 1.0 mm
Con lăn dẫn dây hàn 0.8 – 1.0mm
Phiếu bảo hành 18 tháng.
Đánh giá & Bình luận
Với hơn 30 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực sản xuất và phân phối máy trên toàn quốc.
Cơ khí hồng ký
mig hồng ký
Hình minh họa máy hàn MIG, một trong rất nhiều sản phẩm của thương hiệu Hồng Ký
plasma hồng ký
Hình minh họa máy plasma, một trong rất nhiều dòng sản phẩm của thương hiệu Hồng Ký
Xin chân thành cảm ơn quý khách đã quan tâm và sử dụng sản phẩm của Hồng Ký.
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ THÀNH PHÁT
Địa chỉ: 70/55/3 Nguyễn Sỹ Sách, Phường Tân Sơn, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
MST: 0313343485
Hotline: 0903.035.085
Email: Hotro@thietbithanhphat.vn
Ngoài ra, thietbithanhphat.vn còn kinh doanh rất nhiều mặt hàng
  • thang nhôm (thang chữ A, thang rút chữ A, thang rút, thang trượt, thang ghế, thang chữ M)
  • thiết bị nâng đỡ (pa lăng xích kéo tay, pa lăng xích lắc tay, con đội, xe đẩy hàng)
  • thiết bị cầm tay (kìm, thước, thiết bị đo)
  • máy cưa (máy cưa bàn, máy cưa xích)
  • thiết bị bảo quản (hộp đựng đồ nghề, hộp đựng tiền, hộp đựng chìa khóa)
Điện áp không tải (V): 45-50V
KVA: 9
KW: 5.3
Khối Lượng (Kg): 24
1 bộ súng hàn MIG
1 bộ dây kẹp mass
1 đồng hồ khí CO2
1 ống dẫn cấp khí
Béc hàn 0.8; 1.0 mm